ਰਣਵੀਰ ਸਿੰਘ ਤੇ ਆਲਿਆ ਭੱਟ ਨਾਲ ‘ਰੌਕੀ ਅਤੇ ਰਾਣੀ ਦੀ ਪ੍ਰੇਮ ਕਹਾਣੀ’ ਲੈ ਕੇ ਆ ਰਹੇ ਕਰਨ ਜੌਹਰ ਨੇ ਕੀਤਾ ਇਹ ਦਾਅਵਾ, ਪੜ੍ਹੇ ਡਿਟੇਲਸ

ਜੇਐੱਨਐੱਨ, ਨਵੀਂ ਦਿੱਲੀ : ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਰਣਵੀਰ ਸਿੰਘ ਦੇ ਜਨਮ-ਦਿਨ ’ਤੇ ਕਰਨ ਜੌਹਰ ਨੇ ਆਪਣੀ ਡਾਇਰੈਕਟੋਰਿਅਲ ਕਮਬੈਕ ਫਿਲਮ ਦਾ ਐਲਾਨ ਕਰ ਦਿੱਤਾ। ਪੰਜ ਸਾਲ ਬਾਅਦ ਕਿਸੀ ਫਿਲਮ ਨੂੰ ਨਿਰਦੇਸ਼ਿਤ ਕਰ ਰਹੇ ਕਰਨ ਇਸ ਵਾਰ ਇਕ ਪ੍ਰੇਮ ਕਹਾਣੀ ਲੈ ਕੇ ਆ ਰਹੇ ਹਨ ਅਤੇ ਇਸਨੂੰ ਨਾਮ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ‘ਰੌਕੀ ਅਤੇ ਰਾਣੀ ਦੀ ਪ੍ਰੇਮ ਕਹਾਣੀ’। ਇਸ ਫਿਲਮ ’ਚ ਰਣਵੀਰ ਸਿੰਘ ਅਤੇ ਆਲਿਆ ਭੱਟ ਲੀਡ ਰੋਲ ਨਿਭਾਉਣਗੇ।

ਕਰਨ ਨੇ ਇਕ ਟੀਜ਼ਰ ਵੀਡੀਓ ਨਾਲ ਫਿਲਮ ਦੇ ਮੁੱਖ ਸਟਾਰ ਕਾਸਟ ਅਤੇ ਟਾਈਟਲ ਦਾ ਐਲਾਨ ਕੀਤਾ। ਕਰਨ ਨੇ ਲਿਖਿਆ – ਕੈਮਰੇ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਪਣੇ ਫੇਵਰਿਟ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਲੈਨਜ਼ ਦੇ ਪਿੱਛੇ ਜਾਣ ਲਈ ਰੋਮਾਂਚਿਤ ਹਾਂ। ਰੌਕੀ ਅਤੇ ਰਾਣੀ ਦੀ ਪ੍ਰੇਮ ਕਹਾਣੀ ਪੇਸ਼ ਹੈ। ਫਿਲਮ ਇਸ਼ਿਤਾ ਮੋਇਤ੍ਰਾ, ਸਸ਼ਾਂਕ ਖੇਤਾਨ ਅਤੇ ਸੁਮੀਤ ਰਾਏ ਨੇ ਲਿਖੀ ਹੈ।

 

 

 

 

ਕਰਨ ਨੇ ਅੱਗੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਬੇਸ਼ੱਕ ਇਹ ਲਵ ਸਟੋਰੀ ਹੈ, ਪਰ ਰਵਾਇਤੀ ਪ੍ਰੇਮ ਕਹਾਣੀ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਰੌਕੀ ਅਤੇ ਰਾਣੀ ਆਪਣੀ ਪ੍ਰਚਲਿਤ ਪ੍ਰੇਮ ਕਹਾਣੀਆਂ ਨੂੰ ਦੁਬਾਰਾ ਪ੍ਰਭਾਸ਼ਿਤ ਕਰਕੇ ਨਵੇਂ ਸਫ਼ਰ ’ਤੇ ਲੈ ਜਾਣਗੇ। ਬਾਕੀ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨਾਲ ਅੱਜ 2 ਵਜੇ ਮਿਲੋ।

Sunil Verma

Learn More →

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

YouTube
Instagram
WhatsApp
Snapchat