27 ਸਾਲ ਵੱਡੇ ਨਵਾਜ਼ੂਦੀਨ ਨਾਲ ਰੋਮਾਂਸ ਕਰਨ ‘ਤੇ ਅਵਨੀਤ ਕੌਰ ਨੇ ਕਈ ਵੱਡੀ ਗੱਲ, ‘ਕੰਗਨਾ ਮੈਮ ਕਹਿ ਚੁੱਕੀ ਹੈ…’

ਮੁੰਬਈ: ਡਾਂਸ ਰਿਐਲਿਟੀ ਸ਼ੋਅ ‘ਡਾਂਸ ਇੰਡੀਆ ਡਾਂਸ ਲਿਟਲ ਮਾਸਟਰ’ (2010) ਨਾਲ 7 ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ‘ਚ ਆਪਣੇ ਕਰੀਅਰ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕਰਨ ਵਾਲੀ ਅਵਨੀਤ ਕੌਰ ਅੱਜ ਕੱਲ੍ਹ ਇੰਟਰਨੈੱਟ ਦੀ ਸਨਸਨੀ ਬਣ ਚੁੱਕੀ ਹੈ। ਅਵਨੀਤ ਦੀਆਂ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਪੋਸਟਾਂ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੁੰਦੀਆਂ ਰਹਿੰਦੀਆਂ ਹਨ। ਅਵਨੀਤ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਵੀ ਕਾਫੀ ਐਕਟਿਵ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ, 29.5 ਮਿਲੀਅਨ ਲੋਕ ਉਸ ਨੂੰ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ‘ਤੇ ਫੌਲੋ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਆਪਣੀ ਹੌਟਨੈੱਸ ਤੇ ਖੂਬਸੂਰਤੀ ਨਾਲ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਦੀ ਦੁਨੀਆ ‘ਚ ਧਮਾਲ ਮਚਾਉਣ ਵਾਲੀ ਅਵਨੀਤ ਜਲਦ ਹੀ ਫਿਲਮ ਦੀ ਲੀਡ ਅਦਾਕਾਰਾ ਦੇ ਰੂਪ ‘ਚ ਵੱਡੇ ਪਰਦੇ ‘ਤੇ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਹੈ।

ਦਰਅਸਲ ਅਵਨੀਤ ਜਲਦ ਹੀ ਕੰਗਨਾ ਰਣੌਤ ਤੇ ਨਵਾਜ਼ੂਦੀਨ ਸਿੱਦੀਕੀ ਨਾਲ ‘ਟਿਕੂ ਵੈੱਡਸ ਸ਼ੇਰੂ’ ‘ਚ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਕਾਫੀ ਚਰਚਾ ਵੀ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਸ ਫਿਲਮ ‘ਚ ਅਵਨੀਤ ਆਪਣੀ ਉਮਰ ਤੋਂ ਦੁੱਗਣੇ ਅਦਾਕਾਰ ਨਵਾਜ਼ੂਦੀਨ ਸਿੱਦੀਕੀ ਨਾਲ ਰੋਮਾਂਸ ਕਰੇਗੀ ਤੇ ਇਹ ਗੱਲ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਹਜ਼ਮ ਨਹੀਂ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ। ਹੁਣ ਅਵਨੀਤ ਨੇ ਖੁਦ ਇਸ ਬਾਰੇ ਬਿਆਨ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਤੇ ਦੱਸਿਆ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਨੂੰ ਇਸ ਗੱਲ ਦੀ ਪ੍ਰਵਾਹ ਨਹੀਂ ਕਿ ਉਹ 27 ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ਦੇ ਹੀਰੋ ਨਾਲ ਰੋਮਾਂਸ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ।

‘ਹਿੰਦੁਸਤਾਨ ਟਾਈਮਜ਼’ ਨਾਲ ਗੱਲਬਾਤ ‘ਚ ਅਵਨੀਤ ਨੇ ਕਿਹਾ, ‘ਮੈਂ ਮਰਦ ਤੇ ਔਰਤ ਅਭਿਨੇਤਾ ਦੀ ਉਮਰ ਦੇ ਫਰਕ ਨੂੰ ਸਮੱਸਿਆ ਦੇ ਰੂਪ ‘ਚ ਨਹੀਂ ਦੇਖਦਾ। ਅਜਿਹਾ ਪਹਿਲਾਂ ਵੀ ਹੋ ਚੁੱਕਾ ਹੈ ਪਰ ਅਦਾਕਾਰਾਂ ਦੇ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਦੀ ਤਾਰੀਫ ਹੋਈ ਹੈ। ਸਗੋਂ ਕਈ ਅਜਿਹੇ ਜੋੜੇ ਹਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਪੌਜ਼ੇਟਿਵ ਫੀਡਬੈਕ ਮਿਲਿਆ ਹੈ। ਕੰਗਨਾ (ਰਣੌਤ) ਮੈਮ ਨੇ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਕਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਫਿਲਮ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਸੀ ਤੇ ਮੈਂ ਉਸ ਨਾਲ ਸਹਿਮਤ ਹਾਂ।

Sunil Verma

Learn More →

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

YouTube
Instagram
WhatsApp
Snapchat