ਅੰਗਰੇਜ਼ੀ ਬੀਟ ‘ਤੇ ਖੂਬ ਝੂਮੀ ਮਿਸ ਯੂਨੀਵਰਸ ਹਰਨਾਜ਼ ਕੌਰ ਸੰਧੂ,ਦੇਖਣ ਵਾਲੇ ਬਸ ਦੇਖਦੇ ਹੀ ਰਹਿ ਗਏ

ਜੇਐੱਨਐੱਨ, ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ: ਮਿਸ ਯੂਨੀਵਰਸ ਹਰਨਾਜ਼ ਕੌਰ ਸੰਧੂ ਮਰ ਜਾਣੀ ਪਾਉਂਦੀ ਭੰਗੜਾ, ਅੰਗਰੇਜ਼ੀ ਬੀਟ ਤੇ ਗੀਤ ‘ਤੇ ਡਾਂਸ ਕਰਦੀ ਨਜ਼ਰ ਆਈ। ਹਰਨਾਜ਼ ਕੌਰ ਮਿਸ ਯੂਨੀਵਰਸ 2021 ਦਾ ਖਿਤਾਬ ਜਿੱਤਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਤੇ ਇਨ੍ਹੀਂ ਦਿਨੀਂ ਉਹ ਸ਼ਹਿਰ ‘ਚ ਪਰਿਵਾਰ ਤੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਸ਼ਹਿਰ ਪਹੁੰਚਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਉਹ ਪਰਿਵਾਰ ਤੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਪਾਰਟੀ ਕਰਨ ਲਈ Elante Mall ਦੇ The Brew Estate Club ‘ਚ ਗਈ। ਜਿੱਥੇ ਦੋਸਤਾਂ-ਮਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਸੈਲਫੀਆਂ, ਕੇਕ ਕੱਟਣ ਦੇ ਜਸ਼ਨ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਪੰਜਾਬੀ ਅਤੇ ਹਿੰਦੀ ਗੀਤ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲੇ।

ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਹਰਨਾਜ਼ ਕੌਰ ਐਲਾਂਟੇ ਮਾਲ ਪਹੁੰਚੀ ਤਾਂ ਉਸ ਦੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਇੱਥੇ ਦੇਖਣ ਲਈ ਭਾਰੀ ਭੀੜ ਬਣਾ ਦਿੱਤੀ। ਮਿਸ ਯੂਨੀਵਰਸ ਦਾ ਖਿਤਾਬ ਹਾਸਲ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹਰਨਾਜ਼ ਕੌਰ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਸ਼ਹਿਰ ਪਹੁੰਚੀ ਹੈ, ਹਰਨਾਜ਼ ਦੇ ਸਵਾਗਤ ਲਈ ਪਰਿਵਾਰ ਤੇ ਦੋਸਤ-ਮਿੱਤਰ ਵੀ ਕਾਫੀ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਉਡੀਕ ਕਰ ਰਹੇ ਸਨ।

ਮਿਸ ਯੂਨੀਵਰਸ ਬਣ ਕੇ ਹਰਨਾਜ਼ ਕੌਰ ਸੰਧੂ ਜਦੋਂ ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਪਰਤ ਆਈ ਹੈ ਤਾਂ ਉਸ ਦੇ ਠਹਿਰਣ ਦਾ ਵੀ ਹੋਟਲ ‘ਚ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਭਾਵੇਂ ਹਰਨਾਜ਼ ਦਾ ਪਰਿਵਾਰ ਮੁਹਾਲੀ ਦੇ ਸੈਕਟਰ-125 ‘ਚ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ ਪਰ ਸੈਲੀਬ੍ਰਿਟੀ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਹਰਨਾਜ਼ ਕੌਰ ਨੂੰ ਹੋਟਲ ‘ਚ ਹੀ ਠਹਿਰਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹਰਨਾਜ਼ ਕੌਰ ਕਈ ਪ੍ਰਮੋਸ਼ਨਲ ਏਡਜ਼ ਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਵੀ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਹਰਨਾਜ਼ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ‘ਚੋਂ ਸਿਰਫ਼ ਭਰਾ ਅਤੇ ਮਾਪੇ ਹੀ ਉਸ ਨੂੰ ਹੋਟਲ ‘ਚ ਮਿਲਣ ਆ ਰਹੇ ਹਨ।

ਹਰਨਾਜ਼ ਪਬਲਿਕ ਐਡਮਿਨਿਸਟ੍ਰੇਸ਼ਨ ਦੀ ਪੜ੍ਹਾਈ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ

ਮਿਸ ਯੂਨੀਵਰਸ ਹਰਨਾਜ਼ ਕੌਰ ਪੰਜਾਬ ਯੂਨੀਵਰਸਿਟੀ ਤੋਂ ਲੋਕ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨ ‘ਚ ਮਾਸਟਰ ਦੀ ਪੜ੍ਹਾਈ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਮਿਸ ਯੂਨੀਵਰਸ ਬਣਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ, ਉਸਨੇ ਪੋਸਟ ਗ੍ਰੈਜੂਏਟ ਸਰਕਾਰੀ ਕਾਲਜ ਫਾਰ ਗਰਲਜ਼, ਸੈਕਟਰ-42 ਤੋਂ ਮਾਸਟਰ ਡਿਗਰੀ ਤੇ ਗ੍ਰੈਜੂਏਸ਼ਨ ਦੇ ਤਿੰਨ ਸਮੈਸਟਰ ਪੂਰੇ ਕੀਤੇ। ਆਪਣੀ ਗ੍ਰੈਜੂਏਸ਼ਨ ਦੌਰਾਨ, ਹਰਨਾਜ਼ ਨੇ ਥੀਏਟਰ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤਾ ਤੇ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਸੁੰਦਰਤਾ ਮੁਕਾਬਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਹਿੱਸਾ ਲਿਆ ਅਤੇ ਮਿਸ ਯੂਨੀਵਰਸ ਦਾ ਖਿਤਾਬ ਜਿੱਤਿਆ।

ਹਰਨਾਜ਼ ਦੀ ਪੰਜਾਬੀ ਫਿਲਮ ਬਾਈ ਜੀ ਕੁੱਟਣਗੇ 27 ਮਈ ਨੂੰ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ

ਹਰਨਾਜ਼ ਪਿਛਲੇ ਚਾਰ ਸਾਲਾਂ ਤੋਂ ਥੀਏਟਰ ਅਤੇ ਸੁੰਦਰਤਾ ਮੁਕਾਬਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਸੁੰਦਰਤਾ ਮੁਕਾਬਲਿਆਂ ਕਾਰਨ ਹਰਨਾਜ਼ ਦੋ ਪੰਜਾਬੀ ਫ਼ਿਲਮਾਂ ਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਵੀ ਕਰ ਰਹੀ ਸੀ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਬਾਈ ਜੀ ਕੁਟਣਗੇ ਪੂਰੀ ਕੀਤੀ ਸੀ। ਪੰਜਾਬੀ ਫਿਲਮ ਨਿਰਦੇਸ਼ਕ ਸਮੀਪ ਕੰਗ ਦੁਆਰਾ ਨਿਰਦੇਸ਼ਤ, 27 ਮਈ ਨੂੰ ਵਿਸ਼ਵ ਪੱਧਰ ‘ਤੇ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਣ ਵਾਲੀ ਇਸ ਫਿਲਮ ਵਿੱਚ ਹਰਨਾਜ਼ ਦੀ ਕੋਸਟਾਰ ਕਾਮੇਡੀਅਨ ਉਪਾਸਨਾ ਸਿੰਘ ਦੇ ਬੇਟੇ ਨਾਨਕ ਨੇ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਫਿਲਮ ‘ਚ ਕਾਮੇਡੀਅਨ ਉਪਾਸਨਾ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਗੁਰਪ੍ਰੀਤ ਘੁੱਗੀ ਵੀ ਭੂਮਿਕਾ ਨਿਭਾਅ ਰਹੇ ਹਨ।

Sunil Verma

Learn More →

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

YouTube
Instagram
WhatsApp
Snapchat