ਕਾਂਗਰਸ ਨੂੰ Good Bye ਕਹਿ ਚੁੱਕੇ ਸੁਨੀਲ ਜਾਖੜ ਭਾਜਪਾ ਨਾਲ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ ਨਵੀਂ ਸਿਆਸੀ ਪਾਰੀ ਸ਼ੁਰੂ

ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ: ਪੰਜਾਬ ਕਾਂਗਰਸ ਦੇ ਸਾਬਕਾ ਪ੍ਰਧਾਨ ਸੁਨੀਲ ਜਾਖੜ ਦੀ ਅਗਲੀ ਸਿਆਸੀ ਚਾਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਰਚਾਵਾਂ ਦਾ ਬਾਜ਼ਾਰ ਗਰਮ ਹੈ। ਕਾਂਗਰਸ ਨੂੰ ਅਲਵਿਦਾ ਕਹਿਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਜਾਖੜ ਆਪਣੀ ਅਗਲੀ ਪਾਰੀ ਕਿਸ ਪਾਰਟੀ ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ, ਇਸ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਅਟਕਲਾਂ ਲਗਾਈਆਂ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਹਨ। ਅਜਿਹੇ ਸੰਕੇਤ ਹਨ ਕਿ ਉਹ ਭਾਜਪਾ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਚਰਚਾਵਾਂ ਗਰਮ ਹਨ ਕਿ ਕਾਂਗਰਸ ਛੱਡਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸੁਨੀਲ ਜਾਖੜ ਕਿਸ ਸਿਆਸੀ ਪਾਰਟੀ ‘ਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਣਗੇ?

ਦਰਅਸਲ, ਜਿਸ ਦਿਨ ਰਾਜਸਥਾਨ ਵਿਚ ਕਾਂਗਰਸ ਮੰਥਨ ਵਿਚ ਲੱਗੀ ਹੋਈ ਸੀ ਅਤੇ ਭਾਜਪਾ ਪ੍ਰਧਾਨ ਜਗਤ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ ਨੱਢਾ ਪੰਜਾਬ ਵਿਚ ਮਜ਼ਬੂਤੀ ਲਈ ਭਾਜਪਾ ਦੀਆਂ ਜੜ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸਿੰਜ ਰਹੇ ਸਨ, ਉਸੇ ਦਿਨ ਦਿੱਗਜ ਨੇਤਾ ਸੁਨੀਲ ਜਾਖੜ ਨੇ ਕਾਂਗਰਸ ਨਾਲੋਂ ਨਾਤਾ ਤੋੜਨ ਦਾ ਐਲਾਨ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਸੀ। ਚਰਚਾ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਇਤਫ਼ਾਕ ਹੈ ਜਾਂ ਜਾਖੜ ਨੇ ਬਹੁਤ ਸੋਚ ਸਮਝ ਕੇ ਇਹ ਦਿਨ ਚੁਣਿਆ ਹੈ। ਵਿਸ਼ਵਾਸੀ ਇਸ ਸਮੇਂ ਨੂੰ ਨਿਸ਼ਾਨੀ ਸਮਝ ਰਹੇ ਹਨ। ਸੰਕੇਤ ਇਹ ਹਨ ਕਿ ਜਾਖੜ ਹੁਣ ਭਾਜਪਾ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ।

Sunil Verma

Learn More →

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

YouTube
Instagram
WhatsApp
Snapchat