ਚੰਦਨ ਪ੍ਰਭਾਕਰ ਨੇ ਕੀਤਾ ਖੁਲਾਸਾ, ਦੱਸਿਆ ਇਸ ਵੱਡੀ ਵਜ੍ਹਾ ਕਾਰਨ ਛੱਡਿਆ ‘ਦ ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ ਸ਼ੋਅ’

ਨਵੀਂ ਦਿੱਲੀ, ਟੀਵੀ ਦਾ ਮਸ਼ਹੂਰ ਕਾਮੇਡੀ ਸ਼ੋਅ ਦ ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ ਸ਼ੋਅ ਇੱਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਧਮਾਲ ਮਚਾਉਣ ਲਈ ਤਿਆਰ ਹੈ। ਇਸ ਵਾਰ ਸ਼ੋਅ ‘ਚ ਕਈ ਨਵੇਂ ਚਿਹਰੇ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ। ਇਸ ਸੀਜ਼ਨ ਦੇ ਪਹਿਲੇ ਐਪੀਸੋਡ ‘ਚ ਅਕਸ਼ੈ ਕੁਮਾਰ ਆਪਣੀ ਫਿਲਮ ‘ਕਠਪੁਤਲੀ’ ਦੇ ਪ੍ਰਮੋਸ਼ਨ ਲਈ ਪਹੁੰਚੇ ਸਨ। ਹਮੇਸ਼ਾ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਕਪਿਲ ਤੇ ਅਕਸ਼ੈ ਵਿਚਾਲੇ ਕਾਫੀ ਮਸਤੀ ਤੇ ਮਜ਼ਾਕ ਵੀ ਹੋਇਆ। ਉਸੇ ਸਮੇਂ ਜਦੋਂ ਅਚਾਨਕ ਚੰਦੂ ਯਾਨੀ ਚੰਦਨ ਪ੍ਰਭਾਕਰ ਸ਼ੋਅ ਵਿੱਚ ਦਾਖਲ ਹੋਏ ਤਾਂ ਹਰ ਦਰਸ਼ਕ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਗਏ, ਕਿਉਂਕਿ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਚੰਦਨ ਪ੍ਰਭਾਕਰ ਨੇ ਸ਼ੋਅ ਛੱਡਣ ਦਾ ਐਲਾਨ ਕੀਤਾ ਸੀ। ਅਜਿਹੇ ‘ਚ ਸ਼ੋਅ ‘ਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਮੌਜੂਦਗੀ ਨੇ ਸਾਰਿਆਂ ਨੂੰ ਭੰਬਲਭੂਸੇ ‘ਚ ਪਾ ਦਿੱਤਾ। ਹਾਲ ਹੀ ‘ਚ ਖਬਰ ਆਈ ਸੀ ਕਿ ਚੰਦਨ ਪ੍ਰਭਾਕਰ ਨੇ ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ ਦਾ ਸ਼ੋਅ ਛੱਡ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਦਰਸ਼ਕ ਉਸ ਦੀ ਮੌਜੂਦਗੀ ਤੋਂ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ ਹਨ। ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਕਪਿਲ ਤੇ ਚੰਦਨ ਕਾਫੀ ਕਰੀਬ ਹਨ। ਉਹ ਕਈ ਸਾਲਾਂ ਤੋਂ ਕਪਿਲ ਦੇ ਸ਼ੋਅ ਦਾ ਹਿੱਸਾ ਹੈ। ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਨੇ ਚੰਦੂ ਦੀ ਅਦਾਕਾਰੀ ਨੂੰ ਵੀ ਬਹੁਤ ਪਸੰਦ ਕੀਤਾ। ਅਜਿਹੇ ‘ਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਅਚਾਨਕ ਸ਼ੋਅ ਛੱਡਣ ਨਾਲ ਦਰਸ਼ਕ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਗਏ। ਕਪਿਲ ਦੇ ਸ਼ੋਅ ‘ਚ ਵਾਪਸੀ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੁਣ ਚੰਦਨ ਨੇ ‘ਦਿ ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ ਸ਼ੋਅ’ ਛੱਡਣ ਦਾ ਅਸਲ ਕਾਰਨ ਦੱਸਿਆ ਹੈ।

ਕੁਝ ਸਮੇਂ ਲਈ ਲਿਆ ਬ੍ਰੇਕ

ਚੰਦਨ ਪ੍ਰਭਾਕਰ ਨੇ ਈ-ਟਾਈਮਜ਼ ਨੂੰ ਦਿੱਤੇ ਇੰਟਰਵਿਊ ‘ਚ ਕਿਹਾ, ‘ਮੈਂ ਪਿਛਲੇ ਪੰਜ ਸਾਲਾਂ ਤੋਂ ਕਪਿਲ ਦੇ ਸ਼ੋਅ ਦਾ ਹਿੱਸਾ ਹਾਂ। ਇਸ ਲਈ ਮੈਂ ਕੁਝ ਸਮੇਂ ਲਈ ਬ੍ਰੇਕ ਲਿਆ। ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਲਈ ਕਿਸੇ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ‘ਤੇ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬ੍ਰੇਕ ਲੈਣਾ ਤੇ ਹੋਰ ਚੀਜ਼ਾਂ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਦੇਣਾ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਮੈਂ ਪਰਿਵਾਰ ਨਾਲ ਚੰਗਾ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹਾਂ। ਨਾਲ ਹੀ ਜਲਦੀ ਹੀ ਇੱਕ ਵੈੱਬ ਸ਼ੋਅ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦੀ ਉਮੀਦ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਕਈ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਮੇਰੇ ਸ਼ੋਅ ‘ਚ ਨਾ ਆਉਣ ਦਾ ਗਲਤ ਮਤਲਬ ਲਿਆ।

Sunil Verma

Learn More →

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

YouTube
Instagram
WhatsApp
Snapchat