ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਵੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਹੋਵੇਗਾ ਆਲੀਆ ਭੱਟ ਦਾ ‘ਬੇਬੀ ਸ਼ਾਵਰ’, ਇਹ ਸੁਆਦਲਾ ਪਕਵਾਨ ਲਿਆਉਣਗੇ ਮਹਿਮਾਨਾਂ ਦੇ ਮੂੰਹ ‘ਚ ਪਾਣੀ

ਨਵੀਂ ਦਿੱਲੀ: Alia Bhatt Baby Shower: ਰਣਬੀਰ ਕਪੂਰ ਅਤੇ ਆਲੀਆ ਭੱਟ ਲਈ ਇਹ ਸਾਲ ਬਹੁਤ ਖਾਸ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਕ ਪਾਸੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਫਿਲਮ ‘ਬ੍ਰਹਮਾਸਤਰ’ ਬਾਕਸ ਆਫਿਸ ‘ਤੇ ਧਮਾਲ ਮਚਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਸੋ ਪਰਸਨਲ ਫਰੰਟ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਇਸ ਜੋੜੇ ਦਾ ਬੱਚਾ ਵੀ ਜਲਦ ਹੀ ਇਸ ਦੁਨੀਆ ‘ਚ ਆਉਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਮਾਂ ਸੋਨੀ ਰਾਜ਼ਦਾਨ ਅਤੇ ਸੱਸ ਨੀਤੂ ਕਪੂਰ ਆਪਣੀ ਨੂੰਹ ਆਲੀਆ ਦੀ ਪ੍ਰੈਗਨੈਂਸੀ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਕਾਫੀ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਹਨ। ਦੋਵਾਂ ਨੇ ਆਲੀਆ ਦੇ ਬੇਬੀ ਸ਼ਾਵਰ ਦੀਆਂ ਤਿਆਰੀਆਂ ਵੀ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀਆਂ ਹਨ।

ਅਕਤੂਬਰ ਵਿੱਚ ਹੋਵੇਗਾ ਬੇਬੀ ਸ਼ਾਵਰ: ਆਲੀਆ ਅਤੇ ਰਣਬੀਰ ਨੇ ਇਸ ਸਾਲ ਅਪ੍ਰੈਲ ਮਹੀਨੇ ‘ਚ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾਇਆ ਸੀ। ਦੋ ਮਹੀਨੇ ਬਾਅਦ ਆਲੀਆ ਨੇ ਆਪਣੀ ਪ੍ਰੈਗਨੈਂਸੀ ਦਾ ਐਲਾਨ ਕਰਕੇ ਸਭ ਨੂੰ ਹੈਰਾਨ ਕਰ ਦਿੱਤਾ। ਹੁਣ ਕਪੂਰ ਪਰਿਵਾਰ ‘ਚ ਆਲੀਆ ਦੇ ਬੇਬੀ ਸ਼ਾਵਰ ਦੀਆਂ ਤਿਆਰੀਆਂ ਚੱਲ ਰਹੀਆਂ ਹਨ। ਨੀਤੂ ਕਪੂਰ ਅਤੇ ਸੋਨੀ ਰਾਜ਼ਦਾਨ ਇਕੱਠੇ ਇਸ ਫੰਕਸ਼ਨ ਨੂੰ ਹੋਸਟ ਕਰਨਗੇ। ‘ਇੰਡੀਆ ਟੂਡੇ’ ਦੀ ਰਿਪੋਰਟ ਅਨੁਸਾਰ, ਭੋਜਨ ਮੈਨਿਯੂ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸ਼ਾਕਾਹਾਰੀ ਥੀਮ ਵਾਲਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਇਹ ਹੋਵੇਗੀ ਸਜਾਵਟ

ਆਲੀਆ ਭੱਟ ਦੇ ਬੇਬੀ ਸ਼ਾਵਰ ਫੰਕਸ਼ਨ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਖਬਰ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਅਕਤੂਬਰ ਦੇ ਸ਼ੁਰੂ ‘ਚ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਸਹੀ ਤਰੀਕ ਵੀ ਜਲਦੀ ਹੀ ਦੱਸ ਦਿੱਤੀ ਜਾਵੇਗੀ। ਹੁਣ ਸਜਾਵਟ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਰਵਾਇਤੀ ਤਰੀਕਿਆਂ ਨੂੰ ਛੱਡ ਕੇ ਫੈਸ਼ਨੀ ਸਜਾਵਟ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗੀ। ਬੇਬੀ ਸ਼ਾਵਰ ਦੀ ਸਜਾਵਟ ਵਿੱਚ ਉਸ ਦੀਆਂ ਅਤੇ ਰਣਬੀਰ ਕਪੂਰ ਦੀਆਂ ਪਿਆਰੀਆਂ ਬਚਪਨ ਦੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਦਿਖਾਈਆਂ ਜਾਣਗੀਆਂ।

ਇਹ ਹੈ ਮਹਿਮਾਨਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ

ਇਸ ਸਮਾਗਮ ਲਈ ਮਹਿਮਾਨਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ ਨੂੰ ਵੀ ਅੰਤਿਮ ਰੂਪ ਦੇ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਇਸ ਵਿੱਚ ਆਲੀਆ ਦੇ ਕਰੀਬੀ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਭੱਟ ਅਤੇ ਕਪੂਰ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਕਰੀਬੀ ਦੋਸਤ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਣਗੇ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਆਲੀਆ ਦੀ ਭੈਣ ਸ਼ਾਹੀਨ ਭੱਟ, ਕਰੀਨਾ ਕਪੂਰ ਖਾਨ, ਕਰਿਸ਼ਮਾ ਕਪੂਰ, ਆਕਾਂਕਸ਼ਾ ਰੰਜਨ, ਅਨੁਸ਼ਕਾ ਰੰਜਨ, ਨਵਿਆ ਨੰਦਾ, ਸ਼ਵੇਤਾ ਬੱਚਨ, ਆਰਤੀ ਸ਼ੈੱਟੀ ਅਤੇ ਆਲੀਆ ਭੱਟ ਦੀ ਗਰਲ ਗੈਂਗ ਵੀ ਬੇਬੀ ਸ਼ਾਵਰ ‘ਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਵੇਗੀ।

Sunil Verma

Learn More →

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

YouTube
Instagram
WhatsApp
Snapchat